'ரகசிய' -ரோண்டா பைரன்
ஒரு சுய உதவி புத்தகம்,

ஒரு சுய உதவி புத்தகம், ரோண்டா பைரன் மூலம் 'ரகசிய' சர்ச்சைக்குரிய புத்தகம் என்றாலும் ஒரு வெற்றிகரமான இருந்தது. 2006 இல் வெளியிடப்பட்ட இந்த புத்தகம், மகிழ்ச்சி மற்றும் வெற்றிகரமான உங்கள் திறன் உட்பட, பிரபஞ்சத்தில் உள்ள அனைத்தும் நிர்வகிக்கிறது என்று ஒரு இயற்கை விதி முன்னிலையில் பரப்புவதால். உங்கள் விதியை தீர்மானிக்கும் ஒரு இயற்கை விதி உள்ளது என்றால், எப்படி நீங்கள் உங்கள்வாழ்க்கையை கட்டுப்பாட்டை எடுத்து கொள்கிறாய்? சரியான திசையில் உங்கள் வாழ்க்கை திசைதிருப்பலுக்கு உங்கள் சக்தி பற்றி மேலும் அறிய படியுங்கள்
புத்தக சுருக்கம்


ரோண்டா பைரன் பணக்கார திரட்டும் அறிவியல் படித்த பிறகு இரகசிய எழுத உருவானது. பிந்தைய வாலஸ் Wattles எழுதப்பட்டது. ரோண்டா பைரன் தனது வாழ்க்கையில் ஒரு இக்கட்டான நேரத்தில் அதை வாசிக்க. ஆழ்ந்த தாக்கத்தை, அவர் நவீன சிந்தனையாளர்கள் பிரபஞ்சத்தின் ஆட்சி எப்படி பற்றி சொல்ல வேண்டும், என்ன ஒரு ல்-ஆழம் ஆய்வு நடத்தப்பட்டது. அவரது புத்தகத்தில், அவர் வலிமை ஒரு இயற்கை சட்டம் உள்ளது என்று முடிக்கிறார். புத்தகம் பிரபஞ்சத்தில் உள்ள அனைவரும் எல்லாம் ஒரு குறிப்பிட்ட அதிர்வெண் என்று கூறுகிறார். ஈர்ப்பு சட்டம் ஒரு தனிப்பட்ட தானாக நிகழ்வுகள், சூழ்நிலைகள் மற்றும் அதே அதிர்வெண் வரம்பில் வரும் மற்ற கவர்ந்திழுப்பதாக என்பதை உறுதி செய்கிறது.


சீக்ரெட், ரோண்டா பைரன் வலிமை இந்த சட்டம் புரிந்து எங்கள் வாழ்க்கையை மேம்படுத்த உதவ முடியும் என்று கூறுகிறார். அவர் நேர்மறையான சிந்தனையில் சக்தி வலியுறுத்துகிறது. எல்லா நேரங்களிலும் நல்லதாக நினைத்தால் அதிகாரம் தானாகவே நம் வாழ்வில் நேர்மறை நிகழ்வுகள், சூழ்நிலைகள் மற்றும் மக்கள் ஈர்க்கும். எனவே, அவர்களின் வாழ்க்கை கட்டுப்பாட்டை மீறி போகிறது என்று நான் நினைக்கிறேன் மக்கள் நல்லதாக நினைத்தால் தங்கள் எண்ணங்களை மாற்ற வேண்டும். நீங்கள் பணக்காரர்கள் என்று நீங்கள் பணக்காரனாவான். நீங்கள் சந்தோஷமாக நீங்கள் சந்தோஷமாக இருக்கவேண்டும் என்று நினைக்கிறேன். சிந்தனை இந்த வகையான, ​​புத்தகம் கூறுகிறது, வாழ்க்கை நெருக்கு-a-vis சுகாதார, சந்தோஷம் மற்றும் செல்வம் உள்ள விரும்பத்தக்க விளைவுகளை கொண்டுவரும்.